7 ตอบกลับ

แอบคิดเหมือนกันค่ะเพราะไม่เคยเป็นเลยตอนนี้13วีคเวลานอนคว่ำทับท้องรู้สึกตุ๊บๆเลยไม่กล้านอนพึ่งมารู้สึกช่วง12จะ13วีคค่ะ🥰

รูกสึกเหมือนกันคะเเต่ครั้งเเรกไม่เชื่อเเต่พอหลายวันเข้าเลยคิดว่าเค้าน่าจะตอดเเล้วท้อง2คะ

13วีค ตอดเหมือนกันค่ะจะรู้สึกแค่ตอนดึกตอนที่เราจะนอนนิ่งๆ😂

แม่รู้สึกช่วงดึกเหมือนกันค่ะสงสัยน้องหิว

รู้สึกเหมือนกันค่ะ แต่นานน๊านจะต๊อดทีนึงค่ะแม่

ใช่ค่ะ ตอดไม่ถี่วันนึงจะมีสัก 2-3 รอบ เอง เลยไม่แน่ใจว่าใช่น้องตอดมั้ย5555

รู้สึกเหมือนกันคะวันล่ะ2-3รอบคะ

เขาบอกท้องสองจะรู้สึกไวกว่าท้องแรกคะแม่บ้านนี้ก็ท้องสองเหมือนกันคะ

แม่บ้านนี่ วันละ 1-2 รอบคะ 😂

เป็นเหมือนกันค่ะ

ของแม่ตอดถี่มั้ยค่ะ