6 ตอบกลับ

ลูกเรามีชื่อตั้งแต่ตรวจขึ้น2ขีดแล้วค่ะ ทั้งชื่อจริง ชื่อเล่น 555ลูกก็แข็งแรงปกติดีนะคะ เวลาคุยกับลูกตอนนับดิ้นก็เรียกชื่อน้องเอาเลย สนุกดีด้วย ตนในบ้านก็พากันเรียกชื่อเล่นน้องกันด้วย

เราก็ตั้งชื่อตั้งแต่ทราบเพศค่ะ หมอบอกตั้งได้เลย เรียกได้เลย ตอนนั้นเขาเริ่มได้ยินเสียงแล้วค่ะ ☺️

บ้านนี้ก็ตั้งไว้ทั้ง2ท้องเลยค่ะ ตั้งทั้งชื่อเล่นและชื่อจริงเลย ตอนนี้ท้องได้33วีคแล้วค่ะ☺️

แม่บ้านนี้ก้ตั้งไว้ก่อนแล้วค่ะ เตรียมพร้อมไว้ก่อนค่ะ

นี่ตั้งชื่อลูกตั้งแต่ทราบว่าท้องงเลยค่ะ

เราตั้งก่อนหมดทั้งชื่อจริงชื่อเล่นค่ะ