10 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องลูกสาว ยังไม่คลอด แต่ว่าเริ่มทยอยซื้อของแล้วค่ะ อยากจะช่วยคุณแม่ ถ้าซื้อคราวหน้า ซึ่งบ้านนี้ทยอยซื้อเรื่อยๆ ก็ช้อปบ่อยอยู่ค่ะ^^จะซื้อของเด็กผู้ชายฝากคุณแม่ด้วยนะคะ คุณแม่ขาดอะไรบ้างคะ เวลาซื้อจะได้ซื้อพร้อมกันแล้วส่งไปให้ค่ะ :)

ขอบคุณมากค่ะ💕

ตอนนี้ขาดอะไรคะ เผื่อมีคนส่งให้เยอะแล้ว เด่วแบ่งของที่ได้มาส่งไปให้คะ มีลูกชายเหมือนกันแต่ยังไม่คลอด

ค่ะแม่ของใช้จุกจิกของน้อง แม่ไม่มีงบซื้อเพราะเงินที่มีแม่ต้องนำมารักษาตัวเองจากอาการติดเชื้อตั้งแต่ตั้งครรภ์ค่ะ

มีแพมเพิสsize แรกเกิดที่เปิดซองแล้วทางนี้ใช้ไม่ได้เนื่องจากแพ้ ไม่ทราบสนใจไม่ค่ะได้ส่งให้คร่า

ยินดีรับค่ะคุณแม่ ขอบคุณน้ำใจมากๆนะคะ

มีที่อยู่มั้ยคะ​ เรายังไม่คลอดน้อง​ แต่มีเสื้อผ้าที่เพื่อนๆให้มาเยอะอยุ่คะ

ขอบคุณน้ำใจมากๆนะคะ ขอบคุณจริงๆค่ะ

มีเสื้อผูกแต่ไม่มากค่ะ พอได้มั้ยค่ะ แต่ไม่มีเงินออกค่าส่งให้ง้ะ😂

สนใจมั่นคะมีเยอะเลย แต่ออกค่าส่งได้มั้ยคะ

อยู่ใน อ.เมืองนครปฐม มัยครับ

ใช่ค่ะ. อยู่นครปฐม

ใบเกิดน้องค่ะ

มีเฟสไหมค่ะ

มีค่ะ Natcha Thongdonpho

.............