84 ตอบกลับ

จะสองเดือนแล้ว ร้องกินนมแม่ตลอดเวลาเลย กินจนออกปากบางที ไม่ยอมห่างเต้าเลย หลับก็แปปๆ ตื่นก็ร้องเลย ใครเป็นบ้าง

บ้านนี้ก็เป็นแต่เขาจะกินนมเป็นเวลาตอนจะ3เดือนปล่อยให้เขาเป็นไปตามธรรมชาติคะอย​ากกินก็ให้กิินคะ

น้ำเหนือคับ 2M20D ชั่งล่าสุดเมื่อวันที่12/12/62 น้ำหนัก5.6 ตอนนี้คาดว่าน่าจะเลย6โลมาแล้ว😂😂😂

4เดือน4วัน8โลค่ะ กินนมแม่ได้2เดือนค่ะนมแม่หมด ตอนนี้กินนมผงอย่างเดียวค่ะ

2เดืิอน4วัน หนัก5โลแล้วค่ะเด็กนมผงค่ะไม่ได้กินนมแม่เลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 2 เดือน 6 วันค่ะ นมแม่เป็นหลักค่ะ ตอนนี้ 5.7 โลแล้วค่ะ

VIP Member

น้องเลเวลค่ะ 6เดือน1วัน หนัก9โลนมแม่ล้วน😂 (น้ำหนักเกิน)😂

น้องต้นกล้ามารายงานตัวครับ 4 เดือน 18 วัน 8.2 โลครับป๋ม

ครบ2เดือนวันนี้​ครับนน.5.7โลกินนมแม่ผสมกับนมผงครับ

2เดือน12วันครับหนัก6.2โล นมผสมกับแม่สลับกันครับ

น้องการ์ตูน2เดือน26วันน้ำหนัก6.1ค่ะ​ นมแม่ล้วนค่ะ