27 ตอบกลับ

VIP Member

คุณแม่เก่งมากๆเลย น้องตัวใหญ่มาก ของเราลูกคนโตคลอดมา 3,150 ยังแทบแย่อ่ะ 😅

หมอบอกลมเบ่งดี เลยคลอดง่าย โชคดีที่เจ็บไม่นานก็คลอดเลย

ผ่าคลอด 4150 กรัม 38 สัปดาห์..แม่ทนไม่ไหว..เดินไม่ได้ขาบวม ขอหมอผ่า.😁😁😁😁

ขอบคุณมากนะค่ะ

VIP Member

แม่เก่งมากเลยจ้า น้องจ้ำม่ำมาก แม่บำรุงด้วยอะไรบ้างคะเนี่ย

ผ่าคลอดค่ะ 2,920 กรัม ตอนนี้ 8 ขวบ แล้ว และกำลังท้องคนที่2 ค่ะ

VIP Member

รูปแรกเลยค่ะ 3090gออกจากห้องคลอดมาเข้าเต้าเลยน้อนหิวมาก

น้ำหนัก2.5ค่ะเพศชาย☺☺☺ตอนนี้44วันแล้วค่ะ

น้องแอมป์ น้ำหนัก3360 ตอนนี้1เดือนกับ15วัน

น่ารักน่าชังมากคะ

น้องน่ารัก​จ้า​ 39+6แล้วยังไม่แตกทีจ้า

คลอดเองน้องฟาคิร​ 2990...💞ผู้ชายคับ

เก่งมากเลยค่ะแม่ เยี่ยมๆๆๆ