238 ตอบกลับ

เล่นได้ทั้งวันกับคุณพ่อ แต่พออยู่กับแม่นี่จะงอแงได้ใจจริงๆ

เวลาพ่อไปทำงานติดแม่ เวลาพ่อเลิกงานติดพ่อไม่เล่นกับแม่เลย

ตอนนี้ติดแม่มากค่ะเพราะคุณพ่อไปทำงานเลยไม่ค่อยได้เจอกัน

VIP Member

ติดคุณทวดค่ะ แม่กับพ่อทำงาน กลางวันอยู่กับทวดตลอดค่ะ👶👵💞

ติดแม่ค่ะ หนึบยิ่งกว่ากาวตราช้าง ทั้งพี่และน้องเลย

ติดป๊ะป๋าครับ. แม้ตอนนอนก็ยังต้องให้ป๋าพานอน 😂😂😂😂

บ้านนี้ยังไม่รู้ แต่อยากให้ติดพ่อ จะได้สบายเรา555+

ติดคุณพ่อมากกว่าค่ะ ลูกชอบเล่นโหดๆ 😂😂 #ทีมคุณพ่อ

VIP Member

ยังไม่ทันคลอดเลยค่ะ แต่ดูท่าเเล้วน่าจะติดพ่อ 55555

VIP Member

อยากเที่ยวอ้อนพ่อ อยากได้ของเล่นอ้อนแม่ค่ะ 😁😁