24 ตอบกลับ

ดีจัยด้วยนะคะ ของเราไม่ได้ลุ้นแบบนี้เรยคะ มีแบบปุบบับไม่ได้ตั้งตัวเรยคะ เพราะมัวแต่ทำงาน แต่ก้อดีจัยมากคะที่ได้เขามาเปนแก้วตาดวงจัย🥰🥰

ยินดีด้วยค่ะ ของเรารอลุ้นวันที่5-6 อยากมีโมเม้นนี้อีก ช่วงนี้ก็ชื่นชมลูกๆของแม่ๆทั้งหลายไปก่อน😊🎉👶🎁

จ้าลุ้นๆด้วยกัน

ดีใจด้วยคะของเราประจำเดือนมาล่าสุด 15 เมษายนจนป่านนี้ยังไม่มาเลยตรวจก็ไม่ขึ้น2ขีดคะ

ของเราประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย11เมษาเหมือนกัน ตรวจขึ้น2ขีดจางๆค่ะ ตอนนี้ก้อน่าจะท้องได้7W1d แล้วค่ะ ยังไม่ได้ไปฝากท้องเลย

คุณพ่อยัง งงๆ เลยตรวจใหม่อีกรอบวันนี้ ชัดขึ้นกว่าเดิมเลยค่ะ 😊😊

ขอสอบถามหน่อยค่ะ ท้องเดือนแรกหน้าท้องออกไหมคะ มีอาการยังไงบ้างคะ

ท้องไม่ออกค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย ท้อง2แล้วนะคะ แต่ท้องแรกแพ้หนักมากค่ะ อ้วกหนัก อยากแต่ของเปรี้ยว นอนทั้งวัน ท้องนี้ฉี่ยังไม่บ่อยเลยค่ะ

เราตรวจยังไม่ขึ้นเลยค้ะ ปจดมา 18 เมษา ตอนนี้ก้ยังไม่มาเลย

ดีใจด้วยค่ะไม่ทราบ ตรวจตอนปจดขาดกี่วันค่ะ

VIP Member

ดีใจด้วยน่ะคะ ว่าที่คุญแม่มือใหม่

อ่าาา ค่ะๆ

ยินดีด้วยค่ะ กี่สัปดาห์แล้วน้ออ

5 สัปดาห์ค่ะ 😊😊

ยินดีด้วยค่ะรอยุ่เหมือนกัน