120 ตอบกลับ

28 มกราค่าาา ยังไม่แน่ใจเรื่องเพศ แต่ก็น่าจะหญิงค่ะหมอบอกแบนๆ 😆

บ้านนี้ตอนแรกบอก22มกรา ไปอีกหมอบอก28มกรา #ท้องแรกลูกสาวจ้า🥰

2 มกรา จ้าา แต่ก็แอบลุ้นว่าจะแตกก่อนมั้ย #ลูกสาวคนแรก☺️

กำหนดคลอด31มกรา67ค่ะ ลูกสาวคนสุดท้อง แม่มีลูกชาย3คนค่ะ

บ้านนี้13มกราคม คะ หมอบอกลูกสาว เหมือนกันคะ

บ้านนี้25 ม.ค ค่ะ ลุ้นตอนคลอดค่ะบ้านนี้ 🥰❤️

บ้านนี้ 12 มกราค่าาา ลูกสาวเหมือนกันนน 🩷

งื้อออ ขอให้น้องแข็งแรงๆน๊าาา

29มกรา แต่โดนเลื่อนไปเป็น19มกรา ลูกชายค่าา

บ้านนี้ 16 มกราคม ทีมลูกสาวเหมือนกันค่าา

บ้านนี้20มกราคมเหมือนกันจ้าได้ลูกชาย🥰