179 ตอบกลับ

VIP Member

สวัสดีค่ะ หนูชื่อ น้องณดา ยิ้มเก่ง เป็นคนอารมณ์ดี รูปนี้หนูดีใจที่จะได้ไปส่งขนมช่วยแม่ค่ะ ฝากเอ็นดูหนูด้วยนะคะ

สวัสดีค่ะ หนูชื่อน้องฟ้าใสค่ะ อายุ 7 เดือน หนูชอบยิ้ม เพราะรอยยิ้มของหนูคือกำลังใจของแม่ #คุณแม่เลี้ยงเดี่ยว

สวัสดีครับผมเด็กชายพิพัฒน์พงศ์ ชื่อเล่นน้องคณิณครับ เป็นเด็กยิ้มเก่งเลี้ยงง่ายสบายใจได้ไม่ดื้อเลยครับ

น้องไอดิน6เดือนแล้วครับ ไอดินเป็นเด็กอารมณ์ดีครับ กินนมเก่ง พูดเก่ง เห็นตัวเองในกล้องชอบยิ้มตลอดเลยค่ะ

#เข้าร่วมกิจกรรมคับ 🥰 น้องอั่งเปา🧧 1 ขวบ1เดือนคับ ใส่เสื้อต้อบรับวันHalloweenคับ😊😘 #ทีมกันยา64 #TAPContests #TAPHalloween2022 #HalloweenFestival

สวัสดีค่ะ หนูชื่อน้องบีลีฟ หนูเป็นเด็กอารมณ์ดี ยิ้มเก่ง บอกให้ยิ้มยิ้มจนตาหยีเห็นฟันไปเลยค่ะ♥️♥️🐷🐷

VIP Member

น้องเฟรย่า 2 ขวบ 3 เดือนแล้ว หนูจะชอบบอกว่าหนูโตเป็นสาวแล้ว แต่ตัวแค่นี้เองนะลูก555 เริ่มดื้อเริ่มซนแล้ว

น้องเดะฟา 5เดือนครึ่งค่ะยิ้มเก่งมากอ้อร้อ กินเก่ง อารมณ์ดีตลอด น้องทำให้คนในครอบครัวมีความสุขมากค่ะ

น้องโนเบล สาวใต้ตัวดำ 1 เดือน 14 วัน อารมณ์ดี ร่าเริง ไม่งอแง แต่ถ้าร้องให้ขึ้นมาละก็ ..... น่ากลัวเชียว😅😅

สวัสดีค่ะ หนูชื่อน้องน้ำพิงค์คะ หนูอายุ 1เดือน1วัน หนูตอนนี้ชอบนอนกลางวันมากๆเลยคะ 💗💓💓👶🏻👶🏻💤💤