46 ตอบกลับ

ซาวด์แล้วนะคะทุกคน รู้เพศตั้งแต่ 4 5 เดือนแล้วค่ะ แต่ทางบ้านแฟน บ้านเรา คนรอบข้างทักไม่ตรงกับที่หมอซาวด์เลยค่ะ หมอซาวด์เห็นเป็นเพศหญิง แต่ด้วยความท้อง กับสะดือ คนรอบข้าง บอกว่าเป็นเพศชายค่ะ เลยลองให้แม่ๆทายดูกันเล่นๆนะคะ #สรุปว่าซาวด์ได้น้องผู้หญิงจ้า😋

ดูยากค่ะ เราท้องแหลมจนคนทักว่าผู้ชายๆ สรุปน้องออกมาเป็นผู้หญิง ลักษณะท้องทายยากมาก😂

ใครบอกท้องแหลม ได้ ช เถียงขาดใจทฤษฏี นี้ใช้ไม่ได้คะ 2ท้องแหลมหมดได้ ญ คะ🤣

ของเรา ผู้ใหญ่ดูสะดือ บอก ผู้ชายกันหมดเลยค่ะ พอซาว หมอบอก ได้ผู้หญิง

บ้านนี้ไปซาวด์มาหมอบอกผู้หญิงแต่คนรอบข้างบอกว่าเราจะได้ผู้ชาย

เป็นเหมือนกันคะ

ลักษณะท้องมันบอกเพศไม่ได้ค่ะ ไม่ชายก็หญิงแหละค่ะแม่

ของเราหมอบอกผู้หญิง แต่คนอื่นทักว่าผู้ชายหมดเลย

เหมือนกันค่ะ ซาวมาสองรอบแล้วหมอบอกผู้หญิง แต่คนทักว่าได้ผู้ชายบ่อยมาก

บ้านนี้ท้องกลมสวยผู้ชายทั้งสองท้องจ้า

ถ้าเบี้ยวมาทางขวามือหญิงครับ

VIP Member

ซาวด์แล้ว ก้ตามใบซาวด์เลยจ้า