6 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นตั้งแต่20กว่สวีคจนตอนนี้33+6แล้วคาะ ก็ยังเป็นอยู่ พอถามหมอ หมอบอกปกติ กังวนมากค่ะ

มีออกมาเหมือนกันค่ะ แต่เป็นเกือบเดือนได้แล้ว ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลย🤣

แง้งงบ้านนี้อยากแตกไวๆจัง🤣🥹

TapFluencer

ถ้าวันไหนมีเลือดปนขึ้นมา คือใกล้คลอดแล้วค่ะรีบไปหาหมอได้เลย

มีเหมือนกันคะตั้งแต่25วีคตอนนี้35+4แล้วคะก็ยังมีหมอบอกปกติคะ

มีเหมือนกันค่ะตั้งแต่ต้นเดือน ตอนนี้ยังไม่คลอดค่ะ

คิดว่านานอยู่นะคะ

มีเหมือนกันค่ะ คิดว้าหน้าจะเป็นมูกของตกขาวค่ะตกขาวมีหลายแบบถ้าใกล้คลอดต้องเป็นเลือดค่ะ