8 ตอบกลับ

บ้านนี้มั่นใจ spectra s1+ ค่ะ ตอนแรกมอง malish รุ่น mirella ไว้เปรียบเทียบกันแต่สุดท้ายตัดสินใจเลือก s1+ เพราะคนรอบตัวใช้เยอะแล้วไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องแรงดูด ดูดได้ลึกและนุ่มไม่เจ็บเต้าค่ะ อีกอย่างที่ตัดสินใจเลือก s1+ เพราะโรงพยาบาลก็ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน ถึงใหญ่ไปหน่อยแต่ไม่เป็นปัญหาค่ะ

เราใช้ Spentra s1 เพราะรอบตัวทุกคนใช้แบรนด์นี้กันและทุกคนแนะนำเลยว่าเกลี้ยงเต้าค่ะ อีกแบรนด์ที่กะไว้พกติดตัวเวลาออกนอกบ้านก็คือ Youha ค่ะ

รีวิวเชื่อไม่ได้ ถ้าไม่ไปลองเองค่ะ ส่วนใหญ่ที่เขาแนะนำมา จะไม่ค่อยดี บ้านนี้ลองเองกะเต้า

ได้ยังคะ สนใจทักมาได้ค่ะ

Super Mum

ยุนฮาจ้า

VIP Member

+1 spectra ค่ะ

VIP Member

Spectra

VIP Member

ถ้ามีงบ ดีๆ แนะนำ camera ใช้ดีเหมือนกันค่ะ