5 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เป็นก่อนตั้งครรภ์ พอตั้งครรภ์ละหนักกว่าเดิม ทำร้ายตัวเอง ตอนนี้แม่กำลังบำบัดและพบจิตเวชอยู่ทุกเดือนกะกินยาคู่ แต่อยู่ในการควบคุมของหมอนะคะ สู้ๆนะคะแม่พอตัวน้อยดิ้นรู้สึกฮิลใจที่มีเขา เนื้อคู่ตัวเล็ก

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะดาม้าเก่งก่อนรู้ตัวว่ามีน้อง🥹ดาม้าทุกวันจนเบื่อขัดใจนิดหน่อยก็รองจนจะเป็นบ้าทุกวันนี้เลียมเบาชื้นหางออกแต่ก็มีเรื่องไห้ทุกใจบ่อย #สู้ๆแม่ๆทุกคนข่อเป็นกำลังใจไห้

TapFluencer

ซึมเศร้าขณะตั้งครรภ์และหลังคลอดมีจริงค่ะ แม่ก็เป็นค่ะ แนะนำปรึกษาคุณหมอที่ฝากครรภ์ได้เลยนะคะ

มีค่ะ แนะนำให้หาผู้เชี่ยวชาญ ปรึกษาปัญหาค่ะ

Super Mum

อดทน สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ค่า