66 ตอบกลับ

ขอยกมือด้วยคนค่ะ 555555 อยู่ไกลกัน วิดีโอคอลคุยกันทุกวัน พ่อก็ชอบเบ่งพุงใส่กล้อง แล้วถามแม่ว่า ทายสิ้กี่เดือนแล้ว ความจริงนั้นก็คือ พ่ออ้วน!!!!!! 😂😂😂

พ่อบ้านนี้หุ่นดีค่ะเป็นคนสูงเลยได้เปรียบนิดนึงแต่ถ้าเวลานอนดูเหมือนจะท้องซัก1-2เดือนค่ะ😂😂

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ เมือกอ่นอิพ่อใหญ่กว่า ตอนนี้อิแม่ใหญ่กว่าอิพ่อแล้วค่ะบ้านนี้ 555555

เหมือนกันเลยค่ะ​ 5555​ เสื้อแดงพ่อ​ เสื้อเทาแม่ค่ะ​ ท้องพ่อใหญ่กว่าแม่อีก

บ้านนี้เป็นค่ะ ยิ่งช่วงนี้ใม่ได้ทำงานกินนอน กินนอนพุงมากกว่าคนท้องอีก

เหมือนกันเลยค่ะไปไหนมีแต่คนถามตกลงเมียท้องหรือผัวท้องกันแน่🤣🤣🤣

ไล่เรียง​กันมาติดๆเลยคะ🤣เเม่บอกว่าท้องครั้งเดียวได้หลาน2คน

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้พ่อท้องใหญ่กว่าแม่บ้านนี้อีก🤣

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ คุณพ่อท้องไล่ๆคุณแม่เลยค่ะ55

Super Mum

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ 55555 ใหญ่กว่าท้องเราอีก สงสัยคลอดก่อน