จะมาเล่า-ถามเรื่องที่บ้านแฟนหน่อยค่ะที่บ้านใหนเป็นกันบ้างคะ

พ่อของเเฟนเราเขาเมาแล้วชอบต่อว่าเรา..ว่าเราหมกตัวอยู่แต่กับลูกลูกหลับก็ยังนอนอยู่กับลูกอีกงานบ้านก็ปล่อยให้ลูกเขาทำกับมาจากทำงานยังต้องมาทำกับข้าวให้เรากินอีก..ช่วงเขาไม่อยู่เราก็ทำงานบ้านทุกอย่าง..แล้วช่วงนี้เขาก็ไม่ได้ไปทำงานกันเราก็อยากให้เขาช่วยทำช่วงนี้ลูกเรานอนยากลูกเราก็ดูคนเดียว..ไม่มีใครช่วยดูให้ #หนูคิดผิดรึเปล่าคะ #หนูต้องปรับปรุงตรงใหนมั้ง #หนูพึ่งจะอายุ16คะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ