84 ตอบกลับ

ทีม​ พ.ย​ เหมื่อนกันค่ะน้ำหนักไม่ขึ้นเลยสักโล​ กังวลมากๆเลยค่ะ🤢

ขอบคุณ​ค่ะ☺️

ทีม พย. เหมือนกันคะเเต่ท้องไม่ออกเลย น้ำหนักขึ้นมา5โล😂

บ้านนี้กำลังจะ5เดือน ขึ้นมาเกือบ7โลแล้วค่ะ แอบกังวลล 🥺🥺

ท้องเรา4เดือนน้ำหนักแม่ไม่ขึ้นแต่น้ำหนักลูก190gแล้วคะ

4เดือน ขึ้นมา 2โล แต่เราท้องใหญ่กว่าของคุณแม่มากกกกก

4 เดือนน้ำหนักแม่ขึ้นมา 5 โล น้ำหนักเจ้าตัวเล็ก 270 กรัม 🤣

ยินดีกับแม่ด้วยนะคะ

เเม่บ้านนี้9wจ้า ก่อนท้อง43 ท้อง51 ขึ้นมา8โลเห็นจะได้5555555

สบายใจแล้ววคะแบบนี้ 🤣✌️✌️ แข็งแรงแข็วแรงนะจ้าคุณแม่ คลอดง่ายๆจ้า​

ทีม พ.ย เหมือนกันค่ะ ตอนนี้15w3d น้ำหนักขึ้นมา2โลค่ะ

คลอดเดือนเดียวกันเลยค่ะนนขึ้นมา5โล ได้ผู้ชาย😅

บ้านนี้กินอะไรไม่ได้เลยคะขึ้นมาแค่8ขีด

บางอย่างกินไม่ได้จริงๆเหมือนกันคะแต่ก็ต้องกิน 😭😭 กินนมไปจะอ้วกไปทุกวันเลยคะ #แม่สู้ๆนะค่า❤️❤️✌️✌️