6 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้แม่นะคะ ความสัมพันธ์ที่ไปต่อไม่ได้ อยู่ก็ประสาท เดินออกมานั้นดีแล้วค่ะ วันนี้อาจจะทุกข์ แต่พอเวลาผ่านไปมันสุขกว่าการทนอยู่กับสิ่งที่ไม่โอเคเยอะมากค่ะแม่ อย่าเอาเวลาชีวิตไปจมกับความทุกข์เลยค่ะ เรานี่อยากหย่าแต่สามีไม่ยอม ก็ได้แต่ทน ๆ อยู่ ความสัมพันธ์ไม่ต้องพูดถึงค่ะ อ้าปาก=ทะเลาะ ผลก็ลงที่ลูกเต็ม ๆ

ขอบคุณมากๆนะคะแม่

ลูกจะเป็นสิ่งที่ฮีลใจคุณแม่ได้ดีที่สุดนะคะสู้ๆนะคะคุณแม่ เราเดินทางมาใกล้ความจริงแล้วได้เจอลูกคุณแม่จะต้องดีขึ้นค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ คิดถึงลูกน้อยเยอะๆ แล้วจะมีแรงเดินหน้าต่อในทุกๆ วันค่ะ 😊

ขอบคุณมากๆนะคะ ดีขึ้นเยอะเลยค่ะ

สู้ๆเพื่อลูกนะค่ะ ลูกคือกำลังใจที่ดีที่สุด

ขอบคุณมากๆค่ะแม่

เราต้องลุกขึ้นมาสู่เพื่อลูกเราค่ะแม่

สู้ๆน่ะค่ะ✌️