11 ตอบกลับ

ไม่แพ้จะดีกว่านะคะ บ้านนี้แพ้จนไม่มีแรงทำอะไรเลยกินไปก็อ้วกออกมดเวียนหัวคอยแต่จะเป็นลม

บ้านนี้ไม่แพ้เลย จนตอนนี้ 16wแล้วค่ะ ทานทุกอย่างปกติดลยค่ะ ดีแล้วค่ะแม่ที่ไม่แพ้ท้อง

VIP Member

คุณแม่แต่ละคน อาการไม่เหมือนกัน เปรียบเทียบกันไม่ได้ค่ะ แต่ไม่แพ้ก็ดีแล้ว

อาการแพ้ท้องไม่ได้มีทุกคนค่ะ แล้วแต่ฮอร์โมนแต่ละคน ไม่แพ้ท้องอะดีแล้วค่ะ

VIP Member

บอกไม่ได้คะ อาการแต่ละคนไม่เหมือนกัน แต่อย่าอยากแพ้เลยคะ ทรมาณขั้นสุดดด

บ้านนี่ก็ไม่แพ้จ้า ตอนนี้39+2วีคแล้ว กินเยอะมาก น้ำหนักขึ้นมา22โล

ช่วงแรกเคยกินทุกอย่าง พอสักพักเริ่มแพ้ กินอะไรไม่ได้

บ้านนี้ 31w แล้ว ยังไม่แพ้เลยจ้า #รุ้สึกโชคดี 55555+

อาจจะมีนะค่ะ แม่บ้านนี้แฟ้ตอน 2-3 เดือนค่ะ

Super Mum

บอกไม่ได้เลยค่ะ แต่ไม่แพ้ดีแล้วนะคะ 😊