35 ตอบกลับ

บ้านนี้ได้ชายหมดเลยค่ะทัองสามนี้รอลุ้นเหมือนกันค่ะว่าจะได้ลูกสาวไหมแต่หมอบอกเปอเซนได้ชายมากว่าค่ะ

เป็นอะไรที่ลิ้นค่ะ

บ้านนี้ก็ท้องที่ 3 ค่ะ ทั้งบ้านอยากได้ผู้ชาย เพราะพี่ 2 คนเป็นผู้หญิงแล้ว รอลุ้นจ้า ตอนนี้พึ่งได้ 9w

เช่นกันนะคะแม่ 😁

บ้านนี้ทองสองอยากได้ลูกสาวไปซาวล์มาหมอบอกว่าเห็นใข่ลูกนึ่ง😁😁อิแม่อิพ่อแอบผิดหวังนิดๆ

ดีใจด้วยค่ะแม่

บ้านนี้อยากได้ชาย1หญิง1 ท้องแรกชายค่ะท้อง2ไปซาวดู ผู้ชายอีกแล้ว23wแล้วค่ะ คุณแม่แอบนอย

สู้ๆนะคะแม่เอาอีกสักคนนึงเผื่อสมหวัง

หญิงชัวร์จ้า บ้านนี้ก็ได้ลูกสาว31 วีคแล้ว ดีที่คนแรกเป็นผู้ชาย ปิดอู่จ้า😊

ขอบคุณค่ะ

กลีบมาขนาดนี้แล้วแม่ ยินดีด้วยค่ะ แม่บ้านนี้ก็อยากมีลูกสาวเหมือนกันค่ะ

งื้ออออ ขอบคุณค่ะ

ก้อมีโอกาสนะคะ แต่ถ้าซาวด์แล้วเป็นชายโด่ๆออกมาโอกาสโด่หายจะยากกว่าค่ะ

ไม่กล้าหวังเลยค่ะ5555

บ้านนี้ท้อง1กะท้อง2ผู้ชายท้อง3ผู้หญิงค่ะท้อง4ยังไม่รู้เลย4เดือนแล้วค่ะ

เก่งจังแม่

ญาติเราซาวหมอบอกหญิงตลอด​ พอ9เดือน​ ใกล้คลอดหมอบอกชาย​ ออกมาผู้ชายค่ะ

เหมือนกันคะบ้านนี้ คน1คน2เป่นผู้ชายท้องนี้อยากได้ผู้หญิงมาก

ขอให้สมหวังค่ะ