768 ตอบกลับ

VIP Member

วันนี้จะซื้อ"หัวไชเท้า"กลับบ้าน เพราะหนูน้อยชอบไชไปไชมาอยู่ในท้องคุณแม่ค่ะ💞

ฟักทองสาวของแม่จะบอกว่าน้อยก็คงไม่น้อยยยย #ฟักทองสาวที่ไม่ยอมออกจากท้อง ^__^ #39W

ถึงเม็ดมะยมจะเล็ก​ แต่แม่ก้รุ้ว่าเม็ดมะยมนั้นยังโตได้อีกก็เหมือนลูกของแม่

โอ้แม่สาวน้อยใกล้แล้ว ใกล้จะได้เจอกันแล้วน๊ไอ้คนแรงเยอะ สาวน้อยของแม่🍈🍈🍈

ถึงตัวจะเล็กพริกขี้หนู ถ้าได้ออกมาแล้วคุณแม่จะร้องอู้หู้มั้ยน๊าาา ❤❤❤

รักตั้งแต่ยังไม่รู้จักกัน รักตั้งแต่วันที่เห็น 2 ขีด เจ้าแครอทน้อยของแม่😘😘

องุ่นน้อยของแม่อีกไม่กี่วันละน่ะเราจะได้เจอกันแล้ว..คนแปลกหน้าที่อยากเจอ

โอ้ แม่แตงไทยน้อยของแม่ ใกล้จะได้เจอกันแล้วน้าาาา 😇 ของขวัญสุดพิเศษของแม่

หนูยาวเท่ากล้วยแล้วจ้า ดิ้นดุ๊กดิ๊กเก่งมากเลยจ้า แม่รอคอยหนูปีใหม่จ้า 👶🥰

สับปะรดน้อยของแม่ ทำไมดิ้นเก่งจังเลย นีบออกมานะ แม่จะกัดให้ก้นลายไปเลย ❤️