768 ตอบกลับ

#ตัวเท่าลูกส้มโอ😘😘 #รีบๆโตนะคะคนดี😘😘 #แม่นับวันรอลูกรัก😘😘รักที่สุดในโลกเลย😘😘😘😘

VIP Member

อารัยน้าาา ชั่งถีบเเม่เก่งจิงๆ ใกล้เจอกันเเล้วว อึดอัดใช่ไหมเจ้าองุ่นน้อยของเเม่

หนูน้อยเริ่มขยับแขนขาแล้วนะ แม่ตื่นเต้นมากมายรอวันที่หนูน้อยจะสัมผัสกับแม่แล้ว

ตอนนี้น้องเท่าแครอทค่ะ หนูชอบซื้อผลไม้ส้ม​ ฝรั่ง​เงาะค่ะชอบกินๆ ผักคะน้า​บวบค่ะ

คนแปลกหน้าที่อยากเจอมากที่สุด รักตั้งแต่ยังไม่เคยเห็นหน้า จะดูแลให้ดีที่สุด🥰❤️

รอวันที่มะเขือลูกนี้ออกมามากๆ นับวันรอเจอคนแปลกหน้าอีกไม่อีกเดือนก็เจอกันแล้ว

จากเมล็ดองุ่น โตเป็นพวงองุ่นแล้วค้าบ นวดท้องแม่เก่งด้วยค้าบ หมุนติ้วๆเลย 🍇😘 34 week

พ่อแม่เฝ้ารอดูหนูทุกวันนะลูก หนูคือของขวัญที่แสนร่ำค่าสำหรับเรา #เทวดาตัวน้อย

เมล่อน🍈ลูกโต ดุ๊กดิ๊ก💓ดุ๊กดิ๊ก 👉👉นับวันรอเจอคนแปลกหน้า ตกหลุมรักเจ้าตัวน้อย

น้องมะละกอแสนหวาน แต่แสนจะแสบซน ดิ้นเก่งยิ่งกว่าแดนซ์เซอร์มืออาชีพอีกจ้า