768 ตอบกลับ

VIP Member

วันนี้เป็นบล็อกโคลี่ 🥦 พรุ่งนี้จะเป็นน้องส้มโอแล้ว อดใจรอเจอหน้าเด็กน้อยไม่ไหวแล้ว 👶

มะเขือม่วงตัวน้อยที่ขยับตัวเก่งมากๆแม่ตื่นเต้นทุกครั้งที่รู้สึกถึงการขยับตัวของหนู

ไอ้ต้าวความรักของแม่​ ต้าวแคนตาลูป​หวานฉ่ำ​ 🍈🍈🍈 #ตื่นเต้น​ที่จะได้เจอหนูสุดๆเลยลูก😍

คุณแม่นับวันรอ วันพบกันแล้วน่ะ พี่วิน แตกเมื่อไหร่จะหอมสักฟอดให้ชื่นใจ ^^ #เด็กชายธาวิน

ลูกยังไงก็คือลูกแม้จะเป็นคนแปลกหน้าที่ยีงไม่เคยได้เจอก็ตาม หลงรักตั้งแต่รู้ว่าท้อง

VIP Member

ประกาศผู้โชคดีกิจกรรมนี้คือ คุณ ลลิตา ยินดีด้วยค่า ทีมงานจะจัดส่งของรางวัลไปให้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

หนูตัวโตเป็น🥦ผักบรอกโคลี🥦เข้าไตรมาสที่สามแล้ว ดิ้นเก่งทุกคืน เราใกล้เจอกันแล้วนะ🥦

ข้าวโพดน้อยจอมซนขี้ดื้อของแม่ฝ่าเท้าน้อยๆเตะแม่โอ๊ย..แม่โคตรมีความสุขลูกบ่าวเอ๋ย..

ปิดท้ายด้วยมะละกอสุกดีกว่า เพราะช่วยบำรุ่งผิวพรรณให้เปล่งปลั่งสดใสอยู่เสมอ 👶❤️ 31w

เจ้าพวงองุ่นน้อยของมามิ้ ดุ้กดิ้กเก่งเป็นที่หนึ่ง มามิ้รักหนู​นะครับ​ #พวงองุ่น #34w5d