768 ตอบกลับ

น้องมะพร้าวของเเม่ ดิ้นเก่ง สายเเดนซ์รอบดึก อีกไม่เท่าไหร่ เราก็จะไดัเจอหน้ากันเเล้ว😘😘

แม่จะเลี้ยงลูกให้ขาวสะอาจ​ และเจริญเติมโตที่​ สมบูณร์แบบ ให้เหมือนผักกาดขาวต้นนี้❤️❤️

😘ภายนอกฉันอาจจะไม่สวยเหมือนใครๆ แต่ได้ชิมแล้วระวังจะติดอกติดใจ​อยากกินลำไยอีกแล้วสินะ❤️

คนแปลกหน้าที่อยากเจอนับวันรอที่จะได้เจอเจ้าบรอกโคลีตัวน้อยดุ๊กดิ๊กของแม่💕#เจ้านาย

องุ่นนอกที่ว่าแพง ยังไม่เท่าองุ่นในท้องที่ดิ้นได้👶🏻😂 #ค่าตัวแพงตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์

มีผลไม้เป็นสิบชนิด🍋🍐🍎🍎🍏🍌🍉🍇🍓🍈🥥🍍🥭🍑🍒 เธอก็เลือกมันอยู่ดี #งดดาม่านะคะสามีแม่มีชู้🤣

เมล็ดถั่วลันเตาเม็ดที่ 7 ของแม่ เจ้าจะโตไปเป็นผักอื่นไหมนะ อยากเห็นผักอื่นบ้างแล้ว 💛💙💚

อุ้ม.. พ่อหนุ่มน้อยแคนตาลูป​ ยิ้มหวานตาเยิ้มกลับบ้าน.. อีกไม่กี่วันเราก็ได้เจอกันแล้วว

VIP Member

เจ้าส้มโออ้วนกลมเกินเกณฑ์ของแม่ ถ้าได้พี่ช้างมานอนกอดคงเหมาะกับอ้วงอ้วงที่สู๊ดดดด 💕

"หวานกว่าไอติม 🍦ก็เมล่อนลูกนี้แหละ🍈." [ พี่ช้างนู๊ม นุ่ม 🐘 มาเป็นเพื่อนซี้กับหนูเถอะ🤭]