768 ตอบกลับ

มะเขือม่วง ประโยชน์มากมาย🍆 รอดูการเจริญเติบโตของหนูเรื่อยๆ แม่ตื่นเต้นอยากเจอหน้าลูกชายแม่แล้ว 👶❤️

35 สัปดาห์แล้วจ้า ตัวนู๋เท่าพวงองุ่น แม่นึกว่านึกว่าผลแตงโม พื้นที่ในท้องแม่เริ่มแคบลงทุกวันๆ แล้วคับ

มะม่วงหาวมะนาวโห่ เจ้าตัวน้อยของแม่คงแข็งแรงน่าดูเลย ตอนตัวเจ้าเท่านี้แม่แพ้หนักหนา อ้าวโห่ฮิ้วววว..

หนุ่มน้อยpineapple หนึ่งหน้าแต่หลายตา อยู่ด้วยกันมา8เดือน แต่ไม่ได้เห็นหน้า เดือนหน้าเจอกันนะคับ my baby ❤️❤️❤️

มีข้าวโพดฝักโตๆอยู่ในท้อง อีกไม่กี่เดือนก็จะ pop 🍿🍿 ออกมากลายเป็นหนูน้อยที่น่ารักของครอบครัวแล้วจ้า

ถึงจะมาเกิดโดยที่ไม่ได้ตั้งใจ แต่แม่ก็ตั้งใจที่จะเลี้ยงหนูให้ดีที่สุด❤️ อีก3เดือนก็เจอหน้ากันแล้ว

~มันฝรั่งรึปล่าว มันฝรั่งไม่น่ารักรึปล่าว~ มันฝรั่งน้อยเริ่มดุ๊กดิ๊ก​ ดุ๊กดิ๊ก​เเล้ว​นะคะ👶🏻🥔

เจ้าชายมะเขือยาวของแม่เราอยู่ด้วยกันมาครบ6เดือนแล้วน๊าเฝ้าดูแลรอคอยเจ้ามะเขือน้อยต่อไป😍

ผู้หญิงคนนึงจะอดทนและเข้มแข็งได้มากซักแค่ไหน แต่ต่อไปจะเข้มแข็งและอดทนเพื่อเธอนะลูกสุดที่รัก

🍍มีตารอบตัว...มีหัวตาลาย...เหลืองอ๋อยโดนใจ...เนื้อในน่ามอง...น่าลองน่าชิม...จิ้มเล้ย...จิ้มเลยสับปะรด🍍