768 ตอบกลับ

เท่าพวงองุ่นแล้วน้าา ไม่กี่วันจะได้เจอกันแล้ว ตื่นเต้นดีใจจัง #ท้องแรก

VIP Member

ตัวอาจจะเท่าหัวไชเท้า แต่น้ำหนักตอนนี้น่าจะเท่าแตงโมได้แล้วมั้งค่ะ 😆

ดอกกะหล่ำที่ว่าหวานแล้วก็ยังไม่เท่าความรักหวานๆที่แม่มีให้หนูนะ😋😘🥰

ตั้งตารอ ต่อไป แม่จะได้เห็นลูก เป็นผักผลไม้แบบไหนน้า น่ารักไปหมด😊😊❤❤

ผักกาดมีไว้กิน น้องอลินมีไว้กอด เฝ้ารอมาตลอด แม่รอกอดน้องอลิน โย้วๆ

เท่าลูกฟักทองแต่แม่รู้สึกเหมือนอุ้มโอ่งไว้เลยลูก อยากเห็นหน้าแล้ว🥰

มะเขือยาว​ .... ได้พ่อ​😁 ดิ้นเก่ง​ อยากวัดกับพี่ช้าง​ ใครจะยาวกว่ากัน♥️

บร็อคโคลี่เป็นผักมีประโยชน์ แต่หนูเป็นคนโปรดของแม่นะค๊าาาา😘 28w ค่าาา

เจ้ามะพร้าวทีน่ารัก😍😍หลงรักผลไม้ลูกนี่ทั้งๆๆทียังไม่ได้เจอกันเลย

มะนาวน้อยของแม่ #ความหวังและการรอคอย วันนี้ซื้อมะนาวกลับบ้านค่ะ