12 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ 21 w น้ำหนักขึ้นมาแค่ ไม่ถึง 3 โล หมอก็บ่นแล้วค่ะ เพราะอ้วนก่อนท้อง หมอกลัวเป็นเบาหวาน ซาวมาแล้วน้อง 328 กรัมค่ะ

ขึ้นเยอะเลยค่ะ บ้านนี้5เดือนขึ้นยุ3-4โล จนหมอบอกกินนมถั่วเหลืองกับไข่บำรุงเยอะๆนะ

ไม่รู้ว่าเขาจะเอาออกมาเท่าไหร่​😂

VIP Member

บ้านนี้ไม่ขึ้นเลย47เท่าเดิมแต่ตัวเล็ก207กรัมแล้วหมอบอกน้ำหนักน้องดีมากๆ

บ้านนี้เข้า73แล้วค่ะแม่ จาก63คิดหนักมากไม่รู้ลงลูกหรือลงแม่ แม่เพลีย

19 วีค ขึ้นมา6โลพยายามลดยุค่ะ แต่คงยากค่ะแม่เพราะหิวและกินเก่งมาก👶👶

เด่วซาวดน์แล้วก็คงรู้ว่าน้ำหนักลูกเท่าไหร่ค่ะ

บ้านนี้5เดือน น้ำหนักจาก56เป็น60กว่าแล้ว😂

28วีค ขึ้นมา10โล แทบเป็นลมเลยคะ🤣

VIP Member

นึกถึงตอนลดด้วยน้ะแม่ 😂😂

นั้นนะสิคะ😅

19w ขึ้นมา1โลค่ะ😂