6 ตอบกลับ

เรามีอาการเหมือนคนท้องทุกอย่าง ตรวจแล้วขึ้นขีดเดียว หมอนัดตรวจ เดือนพฤศจิกายนค่ะ#แอบหวังเหมือนกัน

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ รอเวลาอีก1อาทิตย์แล้วตรวจใหม่เป็นฉี่ตอนเช้าขึ้น2ขีดเลยค่ะ

เสียน้องแล้วหมอบอกว่าฮอร์โมนเราไม่สมดุล

น่าจะยังท้องอ่อนๆเลยยังไม่เจอค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ ตอนนี้กลัวมากอาทิตย์หน้าถ้าไม่เจอ ,😄😢🥹🥹🥹🥹🦾🦾🦾

เมนขาดไม่กี่วันแล้วตรวจใช่ไหมคะ

ตรวจแล้วลางกว่าเดิมหรอคะ ของเรา ตามจริง ปจด ต้องมา 10 ที่ผ่านมา พึ่งมาวันที่ 17 แต่เลือดมา แต่ยังไม่ตรวจ ไม่รู้ว่าจะขึ้นอีกไหม แวงๆเหมือนกันค่ะ

TapFluencer

อายุครรภ์ฮอร์โมนยังอ่อนค่ะแม่