6 ตอบกลับ

ถ้ารู้ว่าท้องเเล้วก็ฝากครรภ์ได้เลยค่ะเเม่ เรารู้ตอน10wหมอให้เอาเเฟนไปตรวจเลือดด้วยค่ะ อย่าลืมบัตรประชาชนคุณเเม่คุณพ่อนะคะ

ฝากเลยค่ะแม่ บ้านนี้รู้ปั๊ป อีกวันไปฝากปุ๊ปค่ะ พ่อเค้าตื่นเต้น ตอนนั้น6w วันนี้10w+6d มือใหม่เช่นกันค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ❤️❤️❤️

ไปฝากได้เลยค่ะ แต่ถ้าหมอยังไม่รับฝาก ไม่ให้ยามากิน ก็ไปร้านยาซื้อโฟลิกมากินค่ะ ฝากท้องแนะนำฝากไม่เกิน 8-10 สัปดาห์

ขอบคุณคำเเนะนำค่ะ❤️

ไปฝากทันทีที่รุ้นะค่ะโรงบาลก็ได้คลีนิคก้ได้ค่ะ

ขอบคุณคำเเนะนำค่ะ❤️🥰

Super Mum

ฝากได้เลยค่ะแม่ จะได้รับยาบำรุงจากหมอมาทานค่ะ

ขอบคุณค่ะคำเเนะนำค่ะ💖

ไปฝากทันทีที่รุ้ว่าตั้งครรภ์คะ

ขอบคุณคำเเนะนำค่ะ❤️👶🏻