19 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ อยากกินอะไรสามีไม่พาไปก็ร้องไห้โวยวาย พยายามควบคุมตัวเองแต่ก็ทำไม่ได้อยากกินไรต้องได้กิน บางทีไม่ได้กินก็ไม่เป็นไรแต่บ้างครั้งต้องได้ดั้งใจทุกอย่าง พอได้อย่างที่ต้องการสามีก็บอกว่าเอาแต่ใจมากเกินไปแล้ว แต่ทำไงได้ล้ะค่ะพยายามควบคุมตัวเองแล้วมันก็ทำไม่ได้ บ้างทีก็ร้องไห้ออกมาเอง

555 เห้อ นี้ร้องทุกวันเลยค่ะ

บ้านนี้เป็นบ่อยค่ะ ปกติเป็นคนขี้น้อยใจอยู่แล้ว แถมตอนนี้ยังไม่ได้อยู่บ้านเดียวกับแฟนอีก ต้องนอนคนเดียวทุกคืน ทะเลาะกับแฟนเกือบทุกวัน เพราะแฟนไม่ค่อยใส่ใจเราเลย บอกตรงๆเลยว่าเครียดค่ะนอนไม่ค่อยหลับร้องไห้เกือบทุกคืน แต่ก็พยายามอดทนเพื่อลูก✌🏼

สู้ๆค่ะ ✌🏼

VIP Member

เป็นค่ะยังไม่ชินบ้านนี้ติดแฟนมาก เวลาแฟนกลับโรงเรียนของเค้าชอบคิดมากร้องไห้งอแง เวลามีปัญหาอะไรแค่นิดเดียวก็ทำเป็นเรื่องใหญ่คิดดอะไรไม่ออกร้องไห้อย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ไม่บ่อยเพราะสามีเอาใจตลอด ยกเว้นเวลาเขาบ่นแอบนั่งร้องไห้งอลแค่แปปเดียวเขาต้องรีบมาง้อ😄😄

เป็นค่ะ ช่วงแรกๆ พอเราบอกแฟนไว้ แฟนจะไม่ทำอะไรให้เราร้อง หรือเครียดอีกเลย ^^

เป็นอยู่ค่ะ คนรองรับเค้าอาจจะหมดความอดทนกับเราสักวัน ถึงวันนั้นก็คงต้องทำใจ

สู้ๆนะค่ะ

VIP Member

ปกติของคนท้องค่ะ อารมณ์แปรปรวนเคยเป็นค่ะ อยู่ที่ฮอร์โมนเราด้วยค่ะแม่

เป็นค่ะ ชอบแอบน้อยใจสามี บางทีก็ร้องเพราะคิดถึงสามีไม่อยากให้เขาไปไหน

จริงค่ะ

บ้านนี้อ่อนไหวกับของกินมาก ไม่ได้กินของที่อยากกินน้ำตาแตกเลยค่ะ😆🤣

5555 บ้านนี้อยากออกไปเที่ยวค่ะ555

เป็นค่ะ นอยด์เก่ง ร้องไห้ง่าย นิดๆหน่อยๆก็ร้อง