6 ตอบกลับ

มันแล้วแต่เด็ก ด้วยนะ ว่ากินนมยี่ห้อไหน ถูกกับตัวเด็ก เเนะนำไปแม่ก็ลองซื้อกล่องเล็กสุดให้ลูกกินดู บ้านนี้กิน Hi Q 1 ถ่ายเป็นวิปครีม ถ่ายวันเว้นวัน แต่เยอะมาก สีอึเป็นสีเหลือง ท้องไม่ผูก น้ำหนักตอนนี้ 2 เดือน อยู่ที่ 6 kg

บ้านนี้กินเอนฟากล่องสีทอง กินแล้วถ่าย2-3วันถ่ายแต่ไม่ถ่ายเหลวถ่ายแข็งนะคะถ่ายปกติเลยไม่ถ่ายยาก

บ้านนี้S26 สีม่วงถ่ายทุกวัน กินแต่เกิดน้ำนมแม่ไม่มี แรกเกิด3050gตอนนี้2เดือน 6.2โลเเล้วค่ะ

เอนฟาแรทเจนเทิลแคร์ แต่สูตรนี้ลูกกินแล้วถ่าย 3 เวลา เยอะไปมั้ย

บ้านนี้ให้น้องกินs26กล่องทองค่ะถ่ายง่ายและก็น้ำหนักขึ้นดีด้วยค่ะ

+1ค่ะ

ลูกชายเรากินตัวนี่ค่ะ