ขอปรึกษาคุณแม่ๆหน่อยค่ะ

พอดีเมื่อคืนวันที่21ที่ผ่านมาเราปวดท้องน้อยแล้วปวดรูทวารมากค่ะเลยไปหาหมอแต่เราไม่รู้นะค่ะว่าเราท้องเราไปหาหมอหมอก็อัตรา​ซาวด์​ค่ะแต่ไม่พบคุณหมอเลยให้เจาะเลือดและตรวจฉี่ตรวจฉี่ขึ้นสองขีดค่ะท้องแต่ซาวด์​ไม่เจออะไรหมอสัณฐาน​ว่าจะเป็นท้องลมคุณหมอให้กลับบ้านมารอดูอาการถ้ามีเลือดไหลให้กลับไปโรงบาลให้รออีกหนึ่งอาทิตย์​เพื่อไปตรวจใหม่ค่ะเพื่ออายุครรภ์​มากขึ้นจะซาว​เจอค่ะกลัวจังเลยค่ะคุณแม่ๆมีคุณแม่คนไหนเป็นบ้างค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

กี่วีคคะ