28 ตอบกลับ

รู้ตัวว่าตั้งครรภ์ฝากเลยค่ะ เราฝากตอน 11 w ค่ะ รพ จุฬา คลีนิคนอกเวลา ค่าใช้จ่าย อัลตราซาวด์ช่องคลอด 900 + ตรวจเลือดครั้งแรก 1900 + ค่าตรวจรวมค่ายา 750

ไปฝากตอน 9 w ค่ะ ค่าใช้จ่ายถ้าไปคลินิกก็จะประมาณ 1500 ครั้งแรกนะคะ (ส่วนตัว) จะมีค่าซาวตลอดการฝากคือจ่ายครั้งเดียว ค่ายาบำรุง ค่าหมอค่ะ

ไปฝากตอน12wพอรุ้ก้รีบไปค่ะและหมดจ่ะให้ยาบำรุงคุนแม่กะคุนลูกมากินแล้วก้ไปเจาะเลือทั้งแฟนและเราเพื่อหาโรคต่างๆๆๆค่ะหมดไป1890

ฝากตอน5w หมอจะเจาะเลือดเรากับสามีไปตรวจหาโรคต่างๆฝากท้องแล้วได้ยาบำรุงมากิน หมดไป 1450 ฝากคลินิก

VIP Member

บ้านนี้ฝาก10วีคค่ะ ฝากรพ.แต่ใม่แน่ใจว่าเอกชนหรือรัฐค่ะ5555 ค่าใช้จ่ายค่าหมอค่ายาค่าเจาะเลือด 1800+ค่ะ

รุ้ก็ฝากเลยค่ะ บ้านนี้ฝากคลีนิกฝากธรรมดา 1,000 ฝากพิเศษ 3,500 เเล้วเเต่บ้างคลีนิกค่ะ

Super Mum

ไม่ควรเกิน 3 เดือนค่ะ บ้านนี้ฝากตอน 13w พึ่งรู้ว่ามีน้อง เกือบไปค่ะ 😂

ไปรพ.รัฐ ที่คุณแม่มีสิทธิ์บัตรทองเลยจ้า...ฝากก่อน12w ฟรีจ้า

ฝากตอน7wค่ะ พอรู้ว่าท้องก็ฝากเลยค่ะ บ้านนี้ฝากคลินิกค่ะ

รู้ว่าท้องก็ไปเลยค่ะเราจะได้รีบกินยา ฝากคลินิกค่ะ