17 ตอบกลับ

บ้านนี้ไปทำงานไม่มีใครรู้เลยค่ะว่าเราท้อง จนเข้าช่วงเดือนที่6เราถึงบอก คนที่ทำงานว่าท้อง เขาก็บอกว่าจริงหรอท้องไม่ออกเลย เเต่พอเราบอกเเล้ว เหมือนคนสังเกตคนเริ่มทัก ท้องถึงออกค่ะ

น่าจะออกช่วง 7 เดือนขึ้นไปค่ะ บ้านนี้ 5 เดือนเพื่อนร่วมงานยังไม่เชื่อเลยค่ะว่าท้อง เพราะอ้วนเป็นทุนเดิมอยู่แล้วค่ะ 😄😄😄

เราก่อนท้องหนัก67ท้องเริ่มออกตอน4เดือนค่ะ ตอนนี้5เดือนกว่ามีแต่คนทักว่าท้องใหญ่เหมือนใกล้คลอด แต่น้ำหนักขึ้นแค่3โล

เราก็อ้วนตอนนี้7เดือนร่ะท้องก็ออกปกติบ้านนี้เป็นคนมีพุงค่ะแต่ตอนท้องออกมันจะกลมๆคนอ้วนจะมองออกประมาน7เดือนขึ้น

บ้านนี้ก็มองไม่ออกจร้า ไปทำงานไม่มีใครทักว่าท้องเลยค่ะ 5-6 เดือนค่ะ น่าจะเริ่มมองออก

บ้านนี้8เดือนยังมีคนทักว่าอ้วนอยู่เลยตอนนี้9เดือนท้องพึ่งใหญ่ดูออก😆

ของหนูมาออกตอน5เดือนแล้ว เพราะหนูเป็นคนไม่ค่อยอ้วนเท่าไร

6จะเข้า7แร้ว ยังไม่ออกเรยค่ะแม่ นอนลงถึงจะเห็นเป็นก้อนๆ 😂

ตอนนี้เรา5เดือนยัวมองไม่ออกเลยจ้า มีแต่คนบอกอ้วนปกติ

ของเราออกช่วง6-7เดือนแล้วคะ 8-9เดือนนี่มาเต็ม