59 ตอบกลับ

VIP Member

เคยสมัครคะ ได้รับของเป็นเฃท ผลิตภัณฑ์อาบน้ำ สระผม ครีมทาผิว (สมัครแล้วขึ้นแบบในรูป คือสมัครเรียบร้อยแล้วจ้า)

เราได้นานแล้วค่ะแล้วได้บัตรสมาชิกด้วยถ้าซื้อของดีนี่กับร้านที่ร่วมรายการจะลด10% แต่หาร้านร่วมยากมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ขึ้นแบบนี้เหมือนกันจ้า แต่ของยังไม่ถึงเพราะเพิ่งสมัครได้แค่1อาทิตย์

VIP Member

ได้ค่ะ บ้านนี้ก็ได้แล้วค่ะ สมัครไป20วัน แล้วแม่ก็ได้รับของจ้า😊

รอค่ะ แต่นานมากๆ แม่สมัครของอันอื่นไม่ถึงอาทิตย์มาส่งละค่ะ

กระเป๋ากับสมุดสารพัน

ลงทะเบียนเมื่อต้นเดือนกุมภาพันธ์ อีก3วัน ของมาส่งแล้วค่ะ

ฟรีค่ะ

ได้ค่ะ แต่ของเรารอนานหน่อย สมัคร 7ก.พ ได้รับของ 29 ก.พ ค่ะ

ได้ค่ะ บ้านนี้สมัครประมาณ1อาทิตย์ก็ได้ของแล้วค่ะ

สมัคไปแล้วไม่เหนขึ้นแบบนี้เลยคะ ส่งสัยคงไม่ได้

VIP Member

รอลุ้นยุวเหมือนกันค่ะ ไม่รุ้ว่าจะได้รึป่าว 555