4 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ฝากเอกชนค่ะ ปัจจุบันคลอดแล้ว รพ ที่คลอดบริการดีมากๆค่ะ จนปัจจุบันนี้ก็ยังใช้บริการอยู่เพราะต้องพาลูกไปฉีดวัคซีน หมอกุมารแพทย์ก็ดูแลดีค่ะ คุณหมอขอไลน์ไว้เผื่อไว้คุยสอบถามเกี่ยวกับลูกด้วยค่ะ

มันก็ขึ้นอยู่กับโรงพยาบาลแต่ละโรงพยาบาลด้วยค่ะ เพราะถึงแม้จะเป็น รพ. เอกชน แต่เอกชนก็ถูกแบ่งออกเป็นหลายระดับค่ะ เพราะฉะนั้นการบริการ การดูแลต่างๆอาจจะไม่เหมือนกันค่ะ

สบายใจที่ไหนก็ไปที่นั่นล่ะค่ะคุณแม่ รพ.เอกชน ตจว. ที่เราฝากบริการดีมาก บรรยากาศก็ดี สมราคาค่ะ

แต่ละที่มีมาตรฐานต่างกันค่ะแม่