6 ตอบกลับ

เราก็ย้อมค่ะแต่มาย้อมตอน7เดือน ใช้ของกานิเย่ไม่ค่อยมีกลิ่นค่ะ แต่ถ้าเป็นตามร้านทำผมมันน่าจะอัตรายเพราะกลิ่นแรงค่ะ

บ้านนี้ถามคุณหมอเเล้ว ย้อมได้นะคะ ใส่เเมส2ชั้นป้องกันกลิ่นค่ะ ส่วนเล็บที่เขาไม่ไห้ทา จะได้ดูว่ามาภาวะซีดรึป่าวค่ะ

Super Mum

อยากให้เลี่ยงนะคะ แต่ถ้าจำเป็นต้องย้อมจริงๆแนะนำให้ใช้น้ำยาย้อมผมที่ออร์แกนิคค่ะ

ย้อมได้ค่ะถ้าไม่แพ้มีหมอมายืนยันแล้วว่าย้อมได้ค่ะอีกอย่างไม่มียาย้อมผมที่ออร์แกนิคจิงๆหรอกค่ะ

เลี่ยงดีกว่าค่ะเพื่อความปลอดภัยของน้องนะคะ

บ้านนี้เเค่ทาเล็บหมอยังให้เอาออกเลยค่ะ

Super Mum

ควรเลี่ยงดีกว่านะคะ