ใช้เครื่องนึ่ง+อบแห้งค่ะ ตอนแรกใช้เครื่องนึ่งเพราะคิดว่าราคาประหยัดดี แต่มันเสียเวลามากเวลามาเช็ดขวด ก็เลยใช้แบบอบแห้งในตัวไปเลย มีเวลาทำอย่างอื่นด้วย
ใช้เครื่องนึ่ง+อบแห้งค่ะใช้เครื่องนี้ตั้งแต่ลูกคนแรกตอนนี้พี่ 4 ขวบแล้วเครื่องนี้ยังใช้ได้อยู่ ทนมากกก https://s.shopee.co.th/6AXQZXNj9q ราคา 2,500บาท 4 ปีที่แล้ว 2,990 บาท
บ้านนี้เตรียมเครื่องอบUVไว้ค่ะ ตอนนี้38w น้องยังไม่มีท่าทีว่าจะคลอดเลยค่ะแม่😅 https://s.shopee.co.th/VsyWtglTU ราคาไม่แรง รีวิวดีด้วยค่ะเลยจัดมารอเจ้าจิ๋วแล้ว 🥰
บ้านนี้ไช้เครื่องนึ่งค่ะ //เรามีของเด็กแรกเกิดมือ2นะคะ ใช้เองค่ะ ลูก5เดือน สนใจทักได้นะคะ
นึ่งค่า เพราะ ส่วนตัว รู้สึกสะอาดกว่า
เรามี 2 เครื่องค่ะแม่ นึ่งเสร็จ อบuvต่อ
บ้านนี้ใช้แค่เครื่องนึ่งค่ะ
ใช้เครื่องนึ่งค่ะ
Koollawong