6 ตอบกลับ

ไปซาวตอน 2ต.ค 4 week ไม่เจอเหมือนกันค่ะ หมอนัดอีกที 11 พ.ย ไม่มีปวดท้องรุนแรง หรือ เลือดออกก็ปกติค่ะ ทำใจให้สบายพักผ่อน กินน้ำเยอะๆกินของมีประโยชน์

คุณแม่อย่ากังวลนะคะ ท้องอ่อนอาจจะยังไม่เจอ บางคนเจอน้องตอน12-13สัปดาห์ก็มีค่ะ ตอนนี้อาจจะยังไม่เจอ แต่เจอแน่นอนค่ะ

เหมือนกันเรยค่ะ😢แอบเศร้านิดๆแต่อาการแพ้ท้องมาเต็มที่เรย

เหมือนกันเลยค่ะไปซาวมาไม่เจออะไรเลย

อาจจะท้องอ่อนๆ ซาวเจอประมาณ10สัปดาห์ค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตรวจเลือด ค่าHCG ขึ้น 5,000 แต่ซาว ไม่เจอ จิตตกมากเลนค่ะ😢

ของเราหมอนัดตรวจuptไม่เจอแป๋วเลย