86 ตอบกลับ

ซาวตอน32วีค+3วัน ผู้หญิงค่ะ 😍👧 ตอนนี้32วีค+6เเล้วค่ะ 😁😁

ซาว6เดือน หมอบอกได้ผู้หญิง แต่ดูไม่เป็นค่ะ😆😆😆

ผู้หญิงค่า บ้านนี้ซาวน์ซ้ำ 2 ครั้งกว่าจะชัวร์

รอซาวด์วันที่9อีกรอบคะ หมอบอกว่าน่าจะผู้หญิง

ของเราเป็นแบบนี้เลยค่ะแม่ ช่วง 5 เดือน

จิมมี่คะแม่..อยากได้ลูกสาวเหมือนกันจ้าลุ้นๆ

ขอบคุณมากค่ะแม่💞 ขอให้ได้สาวน้อยเหมือนกันนะคะ

ผู้หญิงค่ะ ซาวด์ตอน21week ตอนนี้จะ27weekแล้วค่ะ

VIP Member

น่าจะชาย หมอบอก แต่ก็ยังไม่แน่ใจ 20+1 วีค

ไม่ต้องเดาเรยแม่​ ได้แม่มาแน่ๆ​🤣🤣🤣🤣

บ้านนี้ผู้หญิง100% คุณหมอคอนเฟิร์มค่ะ 💜

คุนหมอบอกลูกสาวค่ะแต่ดูไม่ออก😁