30 ตอบกลับ

ไม่เป็นรัยค่ะ แม่บ้านนี้ก้เป็นพาหะ ส่วนคุณพ่อไม่เป็นค่ะ ปกติ

บ้านนี้เป็นทั้งพ่อแม่ หมอบอกว่าไม่ต้องกังวลไม่ร้ายแรงจ้า

บ้านนี้แม่ก็เป็นค่ะ พ่อไม่เป็น ลูกออกมาจะเสี่ยงพาหะ 25% ค่ะ

เราก็เป็นพาหะ​ พ่อไม่เป็น​ ลูกเกิดมาแข็งแรงปกติค่ะ

บ้านนี้แม่เป็นพ่อไม่เป็นค่ะ ตอนนี้7เดือนแล้วจ้า

VIP Member

อย่างมากก็เป็นพาหะเหมือนแม่ค่ะ ไม่น่ากังวล

ลูกมีโอกาศเป็นพาหะ แต่ไม่ได้เป็นโรคค่ะ

VIP Member

เราปกติแต่แฟนเปน. ลูกออกมาปกติจ้า

เป็นแค่พาหะเชยๆจ้า ไม่ได้เป็นโรค

เป็นแค่ภาพค่ะ ยังไม่ได้เป็นโรค