35 ตอบกลับ

หมอบอกว่ายิ่งใกล้คลอดก้อจะเป็นแบบนี้ค่ะมดลูกบีบเกร็งเราเองก้อเป็นจ้าตอนนี้38+1

บ้านนี้เจ็บแบบนั้น ตั้งแต่ 35W แล้วค่ะ จะเจ็บบ่อยขึ้น 37W ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่เจ็บมากด้วยเวลาเดินก็เจ็บนอนนั่งก็เจ็บทรมานมากค่ะ38+5w

เต็บเหมือนกันค่ะบ้านนี้32วีค ะนั่งก็เจ็บจะนอนก็เจ็บยิ่งเดินยิ่งเจ็บค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะเจ็บรู้สึกเจ็บตั้งแต่38w ตอนนี้39wแล้วยังไม่แตกเลยค่ะ

บ้านนี้36w3ก็เป็นเหมือนกันคะจะเดินแทบไม่ได้นอนก็แทบไม่ได้คะปวดมาก

บ้านนี้เจ็บจี๊ดๆตั้งแต่ตรงที่วงลงไปยันข้างล่างเลยค่ะ35+วีค😣😣

VIP Member

หัวเด็กลงมากดอุ้งเชิงกราน แล้วมันจะปวดถ่วงๆแน่เลย

39+1เจ็บบริเวณนี้เหมือนกันค่ะใช่เจ็บเตือนมั้ยคะ

34 วีคค่ะ​ ปวดมากเลยย​ ขยับตัวแทบไม่ได้​ 😭😭😭😭