9 ตอบกลับ

เราทานตั้งแต่15 วิค เสี่ยงครรภ์เป็นพิษเพราะความดันสูงมากตอนนี้ได้25วิคแล้ว หมอบอกใกล้คลอดก็จะให้หยุดจ้า

เราได้มาตั้งเเต่ประมาณ 12 วีคค่ะ ทานมาตลอด จนตอนนี้ 26 วีคแลเว อายุ 28 ค่ะ

กินเหมือนกันค่ะน้ำหนักเยอะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ ตอนนี้25+6

เราทานตั้งแต่15วีคหมอบอกว่าจะให้หยุดยานี้36วีค

อายุ39เหมือนกันค่ะหมอไม่ได้ให้ทานค่ะ

เราทานตั้งแต่14วีค จนตอนนี้ 28วีคแล้วคะ

เราก้อทานเมื่อกันค่ะตอนนี้25wแล้ว

TapFluencer

บ้านนี้ครรภ์แฝดได้ทานแอสไพรินค่ะ

VIP Member

เราได้ทานตั้งแต่16วีคจนถึง36วีคค่ะ