32 ตอบกลับ

ตอนเราแพ้หมอก็ให้แบบนี้มาจ้า. ทั้งมึน. ทั้งมัน ทั้งหลับที่วัน

ได้ค่ะ ยาที่หมอให้มาหมดเหมือนกันเลยไปซื้อ ที่คนท้องกินได้

ได้ค่ะ หลับหัวทิ่มเลย หมอจัดใฟ้ค่ะ ได้พักผ่อนด้วย

ได้ค่ะ เพราะตอนเราแพ้ท้องหมอก็ไห้ยานี้มากินค่ะ

ทานได้ค่ะ ขอคุณหมอมา ทานตั้งแต่ 6wk จนตอนนี้ 24wk ละค่า

ทานได้คะ คุณหมอก็สั่งยาแบบนี้มาให้เหมือนกันคะ

ได้นะค่ะ ตอนเราแพ้หมอโรงพยาบาลก็ให้ตัวนี้มา

ทานได้คะแต่เม็ดนึงต้องห่างกันอย่างน้อย8ชม.คะ

ได้คะ ตอนของหมอหมดเราก็ไปซื้อมากินเหมือนกัน

ได้คะ ตอนไป รพ หมอก็ให้ตัวนี้มาทานคะแม่😊😊