5เดือน+1วีค มีเลือดออก

พอดีนั้งทำงานแล้วปวดเข้าห้องน้ำ พอเอาทิชชูเช็ดแล้วมีเลือดติดมา เป็นก้อนเลือดสีแดงเข้มเล็กมากๆเท่าเม็ดงา และซับๆจะมีเลือดเป็นมีสีชมพูเหมือนตกขาว ไปหาคุณหมอมาแล้วไม่เจออะไรไม่มีเลือดไม่มีแผลในช่องคลอด น้องปกติทุกอย่าง แต่ท่าน้องนอนคว่ำเท้าอยู่ข้างล่างหัวขึ้นมาอยู่ตรงสะดือ แล้วพอน้องนอนคว่ำ เท้าน้องอยู่ตรงรกพอดีค่ะ คุณหมอฉีดยากันแท้งและให้ยามาทานแล้ว ไม่ทราบเลยว่าเกิดจากอะไร แต่ว่าเมื่อวานก่อนมีเลือดออก เดินห้างนานค่ะ รู้สึกปวดหลังปวดท้องมาก #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ

3 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตกเลือดรึป่าวครับ

9mo ago

หทายถึงยังไงเหรอคะ