10 ตอบกลับ

VIP Member

เพิ่งไปดู Avatar มาเมื่อคืนค่าแม่ เลือกที่นั่งลุกง่ายๆเข้าออกใกล้ประตูเข้าไว้น้าจะได้ไปเข้าห้องน้ำง่ายๆค่ะ บ้านเรากำลังจะ 26 วีคค่ะ

ต้องหาวันไปซะแล้วว

พึ่งไปมาเมื่อ2อาทิตย์ก่อนค่ะ ตอนนั้น26วีคเหมือนกันค่ะ (ตอนนี้28วีค) สำหรับเราปกตินะคะ ลูกแข็งแรงดี ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ

เพิ่งไปมาเมื่อวานเลยค่ะ อวตาร 3 ชม. เลือกที่นั่งฮันนีมูนสะดวกต่อการลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำค่ะ ไม่อยากอั้น 😂

ต้องลองแล้วค่ะ 🤣

พึ่งไปดู อวตาน2เมื่อวานค่ะ ลูกดิ้นดีค่ะ😆แนะนำนั่งริมสุดน่ะค่ะลุกออกไปเข้าห้องน้ำจะได้สะดวกจ้า

อยากไปดู อวตาน เหมือนกันค่ะ 🤣

พึ่งไปดูมาเหมือนกันคะ หนัง3 ชม.เลย ลูกดิ้นไม่หยุด😅สงสัยจะตกใจเสียงหนัง

นี่ว่าจะไปดูเหมือนกันค่ะ 😂😂

TapFluencer

น่าจะเสี่ยงโควิดด้วยนะคะ แล้วก็เสียงดังด้วยค่ะ เลี่ยงก่อนดีกว่านะคะ

ขอบคุณค่ะ

TapFluencer

ไปเป็นไรนะคะไปดูได้ค่ะ แค่ระวังเวลาคนเดินมาชนอะไรนั่นนี่

ขอบคุณมากค่ะ ☺️

พึ่งไปดูAvatar มาเมื่อคืนคะ ไปคนเดียวด้วยใกล้ๆบ้าน

ต้องจัดแล้วคะแม่ ทางนี้แอบเสียใจนิดนึงไม่ได้กินป๊อบคอน😅คิวยาวมากๆ แม่ยืนไม่ไหวเลยอด🥹

Super Mum

งดก่อนดีกว่านะคะ เสียงดังเกินไปค่ะ

Super Mum

อยากไปเหมือนกันค่ะ หักห้ามใจอยู่🥲🥲

อยากดูต้องได้ดูคะคุณแม่ เพราะเราไม่ได้ไปบ่อย 😂