7 ตอบกลับ

ลองนวดๆนมดูนะคะ บ้านนี้นวดตอน34วีค ทำเล่นๆ นมไหลออกเฉยเลยค่ะ นวดให้ไหลแค่พอหยดก็พอค่ะ นวดหลังอาบน้ำก่อนนอนค่ะ

VIP Member

รอน้องคลอดออกมาก่อนค่ะ ได้เห็นหน้าน้อง ได้พาน้องเข้าเต้า เดี๋ยวน้ำนมมาเองค่ะ

แม่บ้านนี้น้ำนมมาหลังคลอด ทั้ง3ท้องเลยค่ะ ตอนนี้ท้องที่4/36w2d ก็ไม่มีน้ำนมค่ะแม่

ของเรา 35+4 w ก็ยังไม่ไหลค่ะต้องรอดูหลังคลอดค่ะหมอบอก เราท้องแรกจ้า

น้ำนมเป็นกลไกหลังคลอดค่ะ บ้านนี้ก็มาตอนผ่าคลอดได้วันแรกค่ะ

พี่ค่ะกินกล้วยน้ำว้าพร้อมนมได้ไม่ค่ะ

ปกติแล้วน้ำนมจะมาหลังคลอดนะคะ