5 ตอบกลับ

34วีค คลอดได้ไหมคลอดได้ค่ะแม่ แต่เด็กที่คลอดก่อนกำหนดบางคนความแข็งแรงของเขาไม่เท่ากัน บางคนต้องอยู่ตู้อบนานแค่ไหนไม่รู้เสี่ยงไม่มากก็น้อย คุณแม่ฮึบๆไว้นะคะ ถ้าต้องคลอดจริงๆคุณแม่สู้ๆน๊า💓

ของเรา36วีค โดนยาระงับคลอดเหมือนกัน ใจสั่น มือสั่น ขาสั่น หัวใจเต้นเร็วจนเกือบช็อค เราสู้ยาไม่ไหวเลยขอหมอถอดยาออก

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้ก็พยุงกินนอนรพ.มาอาทิตย์กว่าแล้ว ตอนนี้ได้35วีคแล้ว อีก 4 วันจะได้ผ่า

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณแม่ อย่าเครียดน๊าเดี๋ยวน้องคลอด

แต่น้องอาจจะได้อบค่ะถ้าคลอดจริ