9 ตอบกลับ

ถ้ารู้​สึก​แปลก​ๆๆกว่าทุกๆวันแล้วมีมูกมีเลือดอาจจะได้คลอดค่ะ​ ขอให้​แข็งแรง​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะคะ​

ค่ะ😄✌️✌️

มีเลือดออกแบบนี้เหมือนกันค่ะ และปวดท้องทุก10นาที แต่ปากมดลูกไม่เปิด เลยตัดสินใจผ่าคลอดเลย 39w3d

แข็งแรงๆ ทั้งแม่และลูกนะคะ 🥰

บ้านนี้มีมูกเลือดออกมาตอน38วีค1วันไปหาหมอแล้ว หมอบอกแค่อาการเตือนเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ใกล้แล้วคะ ถ้าไม่มั่นใจแนะนำให้ไปหาคุณหมอดีกว่าคะ

ไปหาหมอมาแล้วค่ะ ได้กลับบ้านก่อน หมอแจ้งแค่อาการเตือนค่ะ 😊

คุณแม่ไปหาหมอจะดีกว่านะคะ เผื่อน้องใกล้จะคลอด

ไปหาหมอมาแล้วค่ะ ได้กลับบ้านก่อน หมอแจ้งแค่อาการเตือนค่ะ 😊

VIP Member

มีอาการแบบนี้ต้องหาหมอค่ะ

ไปมาแล้วค่ะ หมอให้กลับก่อนแค่อาการเตือนค่ะ 😊

แนะนำให้ไปพบคุณหมอเลยค่ะ

ไปมาแล้วค่ะ ได้กลับบ้านก่อน หมอแจ้งแค่อาการเตือนค่ะ 😊

ใช่ค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ😊

Super Mum

ใช่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ 😊