9 ตอบกลับ

บ้านนี้กินไป3-4รอบ แต่รอบสุดท้ายที่กินปูไม่สด แถมไม่สะอาด มากไปกว่านั้นกินไม่ถึงครึ่งชม.มีอาการคันภายในหมอเลยให้ยาฆ่าเชื้อมากินหลังจากนั้นไม่ได้กินอีกเลยคะ

เรากินหมดเลยค่ะ กุ้งแช่น้ำปลา ตำปูม้าดอง หอยนางรม แซลมอนซาซึมิ แต่กินแต่พอหายอยาก คำสองคำ

ที่ไทยเราห้ามกินหลายอย่างแต่ไม้รู้ทำไมที่ญี่ปุ่นไม่ห้ามไรเลยแต่ก็ไม่กล้ากินอยู่ดีคะ

เราอยากกินกุ้งแช่น้ำปลาค่ะ บีบมืออออ 😂

เวลาผ่านร้านก็พยายามข่มตาค่ะ กล้มหน้ากัดฟัน5555

นี่ตอนท้องก็อยากกินปลาดิบ ต้องฝืนใจ😭

สู้ๆนะ กินได้พอหายอยากแต่ก็เสี่ยง บ้านนี่ยิ่งไม่แข็งแรง🤣

ไม่ควรทานของดิบเลยค่ะแม่ อดทนน้าา

เราแอบกินไปนิดหน่ิยพอหายอยาก

แบบนี้ต้องแอบกินบ้างแล้ว😝

เราก็กินนะคะ กินแค่พอหายอยาก

ยังไม่กล้ากินเลยค่ะ🤣

VIP Member

เราทานเมื่อวานไป2ตัวค่ะ