8 ตอบกลับ

ของเรารู้สึกว่าน้องตอดตอน 17 วีคค่ะ อาจจะมาจากผนังหน้าท้องแม่มีความหนา ขนาดตัวน้องยังเล็ก ปริมาณน้ำคร่ำยังน้อย มีหลายปัจจัยค่ะแม่ ไม่ต้องคิดมากนะคะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

น้องดิ้นตลอดเวลาค่ะแค่เราไม่รู้สึก คุณหมอแจ้งว่าจะเริ่มรู้สึกตอน 18w นะคะ ของเราขอหมอซาวด์ดูน้องดิ้นปกติค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

น้องดิ้นนะคะ แต่แม่ยังไม่รู้สึก ของเรา5เดือนถึงรับรู้การดิ้นของลูก

ขอบคุณค่ะ

ลูกเราดิ้นตอน5เดือนนู้นเลยค่ะไม่ต้องกังวลนะคะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

เดือนที่ 5 ก็เริ่มรู้สึกค่ะ ถ้าหน้าท้องหนา

บ้านนี้เริ่มรู้สึกบ้างแล้วค่ะ4เดือน

บ้านนี้ท้องแรกดิ้นประมาน5เดือนคร้า

👌คร้าา

Super Mum

ผนังท้องอาจจะหนาค่ะ

ไม่ค่ะ ผนังท้องของแม่ ไม่เกี่ยวกับน้องเลยค่ะ